ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-10-2007, 13:49   #14
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
- ขอบคุณมากครับคุณ เค ครับ ช่วงนี้ผมไม่แบ็คแล้วครับ คือว่าผมถอดแลมด้าออกแล้วครับยังกลัวๆ แลมด้าอยู่ครับ เดี๋ยวว่างๆ ผมจะลองอีกครั้งครับ พอดีช่วงนี้ยุ่งๆ งานอยู่ครับแต่ได้อยู่หน้าคอมบ่อยๆ เลยเช็คข้อมูลได้ประจำครับ ยังไงผมขอบคุณมากครับมีโอกาสเดี๋ยวผมโทรไปครับ อีกอย่างครับผมแกะดูจ่านจ่ายไม่ค่อยดี และรอบเดินเบาไม่เรียบครับ คืออาการเหมือนกันทั้งน้ำมันและแก็ส ผมคิดว่าไฟผมไม่ค่อยดีด้วยครับ เพราะตอนผมซื้อเครื่องมาชุดจ่านจ่ายมันขยับได้ ผมสงสัยว่าเขาจะเปลี่ยนจานจ่ายผมมาครับ แต่รอบเกิน พันกว่าๆ ขึ้นไปรอบเดินเรียบครับไม่สดุดทั้งน้ำมันและแก็สครับ ลืมไปผมอยู่ที่จังหวัดเลยครับ
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม