ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-04-2011, 23:04   #2947
อาเฮีย
Junior Member

Car Brand: Toyota Vigo
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 0 อาเฮีย is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง อาเฮีย Send a message via Skype™ to อาเฮีย
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ charger อ่านกระทู้
รวมช่างเชียงกงแปดริ้ว ครับ เทรินได้ด้วย พร้อมเปลี่ยน เพื่อนๆและพี่ๆไปกันเยอะ รวมตัวผมเองด้วย เพิ่มเงิน 3500 เอาของเก่าแลกครับ
ขอบคุนคับ จะลองไปดู พอมีเบอร้านแนะนำบ้างไหมคับ ดูแล้วไกลจัง กลัวโดนร้านไม่ดีอ่ะคับ
อาเฮีย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to อาเฮีย For This Useful Post:
vigoj (19-05-2011)