ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-03-2011, 14:10   #1
Tong T
ClubJZ Web Register

Car Brand: Handa
Engine Type: Lxi
คะแนน: 0 Tong T is on a distinguished road
Smile Accord ปี 92 ช่างเค รับติดแก๊สได้ไหมครับ

คือเพิ่งได้รับรถ accord ปี 92 มาครับ LXi วิ่งมาแล้ว 380,000กิโลเมตร ส่วนมากไม่เคยเหยียบเกิน 120 km/h อยากติดแก๊สหัวฉีด ไม่ทราบว่าช่างเค รับติดไหมครับ ราคาประมาณเท่าไรอ่ะครับ
จริงๆไม่รู้อะไรเกี่ยวกับติดแก๊สเลย รบกวนชี้แนะด้วยครับ
เป็นคนที่ไม่ขับรถเร็วด้วยครับ แต่ก็อยากประหยัด... ............. 140 ใจก็สั่นแล้วฮะ...
Tong T is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม