ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2007, 10:44   #1
blac_belt
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 blac_belt is on a distinguished road
รู้สึกรถเริ่มกินแก๊สครับ

พอดีผมติดตั้งกับอู่พีระสุขสวัสดิ์ 26 มาแล้วเค้าปิดร้านไป ใช้ autronic แลมด้า stargas ซึ่งงานเข้าก็เรียบร้อยดีไม่มีปัญหา ต่อมาผมเริ่มรู้สึกรถกินแก๊สมา เครื่อง j โบ ใช้ในเมือง ถัง 58 ลิตรวิ่งได้ไม่เกิน 200 โล แต่ความเร็วปลายก็ยังคงได้ถึง 200 แต่ว่าผมรู้สึกว่ามันดึงน้อยลงกว่าเดิม+อัตราบริโภคท ี่มากขึ้น เลยอยากจะเอาไปให้อู่ตรวจสอบ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไกลหน่อยก็ได้ขออัธยาสัยดี และก็รู้เรื่อง เครื่องตัวนี้ดี
blac_belt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม