ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-03-2011, 20:34   #450
บอยบีน
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว บอยบีน

Car Brand: Benz W108
Engine Type: 1UZ fe
คะแนน: 15 บอยบีน is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โต๊ะจัง! อ่านกระทู้
ได้รับแล้วครับ...แต่คิดว่าไม่ใช่ L น่ะ มันใหญ่มากไหลตกแต่ติดใจมากสุดก็ตกที่ตัดป้ายขนาดออก ด้วยนิสิ...เลยวินิจฉัยว่าไม่น่าจะเป็น L แล้วที่พี่มีอยุ่ใช่ L เลยที่ไม่แก่ไหมอ่ะครับถ้ามีส่งมาให้ผมหน่อยครับเดีย วผมจะส่งตัวที่ส่งไปให้ครับ

ผมอยากรู้เหตุผลสักข้อนะครับ โต๊ะจัง ที่ว่า อยากได้เสื้อคลับ เจแซส นี้ไว้เพื่อ อะไรครับ
ความคิดนะผมว่า ไม่ว่าไซร้ไหน จะใหญ่ หรือเล็กกว่าเสื้อที่คุณเคยใส่เพียงเล็กน้อย แต่ทางผู้ผลิตที่สั่งมาอาจจะใหญ่กว่ามาตรฐานหน่อยนึง เพื่อให้ใส่ได้งัยครับ เล็กกว่ามาตรฐาน จะงานเข้าสะมากกว่าถ้าใส่กันไม่ค่อยจะได้ และอีกอย่างมันเป็นความสุขทางใจด้วยครับ ถึงมีแต่ไม่ได้ใส่ ก็ไม่เห็นจะเป็นไรเลย เหมือนของสะสมน่ะครับ แล้วอีกอย่างการที่จะให้ทางผู้ผลิตสั่งใหม่ ผมว่าจะเป็นการรบกวนกันเกินไปน่ะครับ ทุกคนล้วนมีงานที่ต้องทำ แต่ทุกคนสละเวลางานมารวมตัวกันมาทำในสิ่งที่สมาชิกทั ่วๆๆไปไม่เคยทำนะครับ ผมเองยังเสียสละได้ไม่เท่าพี่เต้ยเลย ได้คอยช่วยงานเล็กๆๆน้อยๆๆเองตามกำลังและเวลา

ผมก็มีคำแนะนำได้เท่านี้แหละ ท่านโต๊ะจังลองคิดดูเอาเองครับ ว่าควรทำอย่างไร
บอยบีน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to บอยบีน For This Useful Post:
pyf (13-03-2011), sumitr (13-03-2011), zain_72 (13-03-2011)