ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-02-2011, 00:24   #26
amornchai
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: Benz w123
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 15 amornchai is on a distinguished road
1jz-gte เพิ่งวางเครื่องเสร็จครับ ติดแบบดูด ไม่แบ็กฟาย

แต่มีกลิ่นแก็สเข้าห้องโดยสารครับ

เลยว่าจะเปลี่ยนแบบหัวฉีด ยี่ห้อ ___GTI__

ใครเคยใช้ยี่ห้อนี้บ้างครับ ที่ปั๊มแก็สเทียนชัย พัทยา รับติดตั้งอยู่ครับ

พอดีเอา เบ็นซ์ ซีคลาส C220 เครื่องเดิมไปติดมาเมื่อสองปีที่แล้ว

ใช้งานไป แสนกว่าโล หัวฉีดไม่เคยเสีย และหัวเทียนถอดออกมา ใช้งาน แสนกว่าโล ช่างบอกเหมือนใช้งานมาหมื่นโลเอง อ่ะครับ

เลยอยากรู้ว่า ยี้ห้อ ที่ผมกล่าง มีคนพัทยา ชลบุรี ระยอง จันทรบุรี มาติดกับเครื่องเจ บ้างไหมครับ

1Jz-Gte Turbo
amornchai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม