หัวข้อ: แก๊สหัวฉีด
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-02-2011, 02:38   #12
idea_nova
Senior Member

รูปส่วนตัว idea_nova

Car Brand: chevrolet
Engine Type: 3000
คะแนน: 14 idea_nova is on a distinguished road
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keng_ap อ่านกระทู้
AgisgaS ชุด 6 สูบ ติดต่อผมได้ครับ

ไม่ทราบว่าอยู่ลำนารายณ์เหรอครับ
ผมมีญาติเปิดอู่ซ่อมรถอยู่เหมือนกัน
ขอโทษน้าๆนะครับที่ไม่ได้เข้ามาเลยเพราะคอมเล่นไม่ได ้ ต้อนนี้กลับเข้ามาสู่วงการเหมือนเดิมแล้วครับ ตอนนี้ผมสนใจยี้ห้อ agis อยู่อะคับ เพราะว่ามันรองรับระบบ obd และราคาไม่แรงเท่าไหร่ ผมอยู่แถวรังสิตนะครับ น้า keng_ap ไม่ทราบว่าญาติน้าขายแถวไหนหรอครับ ขอสอบถามรายละเอียดเรื่องราคาหน่อยครับเผื่อจะได้ของ ดีราคาถูก อันนี้เป็นเบอร์ของผมครับ 0858884359 อาจจะโทรติดยากหน่อยนะครับ เพราะที่โรงงานไม่มีคลื่น หรือไม่ก็ทางอีเมลล์ฏ้ได้ครับ hs8sco@gmai.com ขอบพระคุณน้าๆทุกท่านที่ให้ความคิดเห็นเพื่อนประกอบก ารซื้นนะครับ ตอนนี้ก็จะได้เป็นคนในสังกัด jz เต็มตัวแล้วครับ
idea_nova is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม