หัวข้อ: แก๊สหัวฉีด
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2011, 13:29   #5
keng_ap
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: vvti
คะแนน: 14 keng_ap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kun553 อ่านกระทู้
Agis ครับ ส่วนตัวใช้AC กำลังจะเปลี่ยนกล่องเป็นAgis ด้วยเหตุผลว่าAgis ความเร็วECU เร็วเเละโปรแกรมจูนได้เนียนนนนนมากครับ เรื่องอะไหล่ก็เยอะเเยะครับ หัวฉีดใช้ได้หลากหลายยี่ห้อ
AgisgaS ชุด 6 สูบ ติดต่อผมได้ครับ

ไม่ทราบว่าอยู่ลำนารายณ์เหรอครับ
ผมมีญาติเปิดอู่ซ่อมรถอยู่เหมือนกัน
keng_ap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to keng_ap For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)