ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2011, 21:42   #358
EAK MIGHTY 1JZ GE
Junior Member

รูปส่วนตัว EAK MIGHTY 1JZ GE

คะแนน: 0 EAK MIGHTY 1JZ GE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joe-civil@cef อ่านกระทู้
ถามกลับนะครับไม่ว่ากันนะรถคุณมีเพรชเชอร์สวิทย์หรือ ป่าว แล้วระบบแอร์ครั้งสุดท้ายที่ทำการตรวจสอบล่าสุดเมื่อ ไรแล้วเด่วเรามาวิเคราะห์กันต่อนะ

ไม่มีครับ ระบบแอร์ล่าสุดที่ตรวจเมื่อเดือนมีนา ปี่ที่แล้วครับ เป็นการซ่อมอาการตามที่บอกนี้เลยครับ
ช่างเค้าเปลี่ยนหน้าครัช+ชุดเม็กเนตริก+แวกซ์+เติมน้ ำยา
ผมสงสัยว่าผมต้องเปลี่ยนหน้าครัชทุกปีป่ะครับ ในเมื่อหน้าครัชผมก็เพิ่งเปลี่ยนปี่ที่แล้ว
EAK MIGHTY 1JZ GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม