ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2010, 13:00   #5
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onelamao อ่านกระทู้
อยากติดแบบ mixครับ
งบ ค่าหัวฉีด ไม่พอ
ส่วนหม้อต้ม ยี่ห้ออะไรดี
และ
อุปกรอนอื่นๆใช้ยี่ห้อไหนดีคับ
รบกวนด้วยคับ

ปล.มือใหม่อย่ากดมแก๊ส
หม้อต้ม ใช้ได้ทั้งนั้นแหละครับ สำหรับมิก ขอให้เป็นรุ่นซุเปอร์ แล้วกัน แต่ ที่ยอดนิยมราคา ปานกลาง ก็โทมาเซ็ตโต้รุ่นซุปเปอร์ครับ อุปกรณ์ อื่นก็ เรื่องมิก ก็รูขนาด ประมาณ 28-30 มม ที่สำคัญคือร้านติดตั้ง ครับ ควรไปดูงานของเขาก่อนว่างานเรียบร้อยดีไหม ตกลงราคาให้เรียบร้อย เบ็ดเสร็จ
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krupree For This Useful Post:
TANAPUT.A31 (29-12-2010)