ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-12-2010, 08:59   #3
Peace_Keeper
Junior Member

รูปส่วนตัว Peace_Keeper

Car Brand: MB W201 จ่ายตลาด
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 Peace_Keeper is on a distinguished road
คุณไม่บอกเลยว่า จะติดแบบไหน ติดยี่ห้ออะไร แล้วจะแนะนำกันอย่างไร ไม่มีร้านไหนที่ทำทุกยี่ห้อ เก่งทุกอย่าง หรอกครับ แถวนั้นน่ะร้านแนะนำมีครับ เพราะผมก็อยู่ไม่ไกล เคยหาข้อมูลมาก่อน แนะนำว่า

อย่าเร่งร้อนครับ ตังเก็บไว้ก่อนไม่บูด แต่ถ้าเร่งร้อน ตังที่เตรียมไว้มันจะบาน นอกจากค่าเดินทางหาร้านตามแก้แล้วยังค่ายาแก้ปวดหัวอ ีก

ศึกษาหรือยังว่าจะเอาแบบไหน ยี่ห้ออะไร

ถ้าหัวฉีด 1J-GE แนะนำสามยี่ห้อ รถผมและเครือญาติใช้เครื่องนี้ ติดทั้งสามยี่ห้อ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไร

AC AG และ Versus ครับ ราคาถ้าถังธรรมดา อุปกรณ์มาตรฐานก็เริมต้นที่ประมาณ 35,000 บาท ครับ

ลองคิดดูให้ดี หาข้อมูล และขอรายละเอียดการตัดสินใจ จะแนะนำให้ครับ
Peace_Keeper is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Peace_Keeper For This Useful Post:
TANAPUT.A31 (29-12-2010)