ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-12-2010, 20:10   #35
dama31
Junior Member

Car Brand: nissan
Engine Type: 2jz GE
คะแนน: 0 dama31 is on a distinguished road
ผมไปติดมาแล้วครับ 2J-GE ติดเสร็จแบบเร่งๆพี่เขาเลยเพราะจะไปเที่ยววังน้ำเขีย ว ผลพอใจครับ ผมว่าถูกแพงไม่สำคัญแต่คุยแล้วเรื่องการบริการความรู ้ ฝีมือไทยๆไม่แพ้ชาติใดในโลก ไม่ใช่มีแต่โม้แล้วติดตั้งแพงๆฝีมือความรู้ไม่เท่าไห ร่ ใส่อุปกรณ์ดีๆ แล้วคุยว่าเจ๋ง แต่ราคาก็โครตเจ๋ง(แพง) เลือกเอาครับ ผมไม่ผิดหวังกับของถูก แต่คนทำด้วยใจรัก มีความรู้ทางวิชาชีพนี้ ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ ยกมือเชียร์พี่เขาเต็มร้อยเลยครับ.....
dama31 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม