ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-12-2010, 12:59   #13
punya K
Member

รูปส่วนตัว punya K

Car Brand: BMW สีดำ
Engine Type: E 36 1JZ GTE Gas AG
คะแนน: 15 punya K is on a distinguished road
ดูจากรูป (ซึ่งไม่ค่อยชัด) ผมว่าน่าจะเป็นของเทียบ/เสมือน ใจจริงอยากให้ทายผิดด้วยซ้ำ กลัวเสียความรู้สึก แต่ไม่เป็นไรครับ เมื่อเค้ามาอยู่กับเราแล้วก็คงต้องใช้กันต่อไป จนลาจากกันไปช้าง ที่แน่ๆ เท่าที่เคยเจอกันมาก็คือ "ของดีๆ ราคาถูกๆ นั้น หาได้ยากหรือหาไม่ได้เลยครับ[color="Magenta"]แท้หรือเปล่าไม่ทราบเหมือนกันครับแต่ติดที่KKS คาเฟ่ร้านนี้เมื่อปีที่แล้วนะครับพี่เคกับพี่ยะลงมือ วายสายและปรับจูนเองครับช่วงแรกๆวิ่งหลังติดเบาะเลย. ..[/COLOR]
punya K is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม