ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-12-2010, 06:16   #20
ิbcbc
Senior Member

Car Brand: BENZ124
Engine Type: 2JZVVTI
คะแนน: 15 ิbcbc is on a distinguished road
เชียร์ ช่างเค อีกคนครับ อยู่ขอนแก่น โทร.ถามปัญหากันเรื่อยๆ ตอบแบบมีเวลาตอบ (ไม่รู้ว่าเอาเวลาไหนไปซ่อมเครื่องให้ลูกค้า) คงจะมีบลูทูธ คุยด้วยซ่อมไปด้วย ใจดีจังครับ....ที่เคยคุยไว้ว่า จะวาง ๒เจวีวี อีทีซีเอสไอ ใหม่น่ะ ยังไม่ว่าง ใช้ตัวเก่าไปก่อน ไม่มีปัญหาครับ (มีเรื่องบริโภค นม.เครื่องบ้าง ใ้ช้ เกรด ๒๐ ๕๐ ไปก่อน ช่วยได้เยอะเลย) ค่อยวางแผนกันใหม่ กะจะลาพักร้อนไปนอนเฝ้าเลยน๊ะครับ เรียกว่า สักอาทิตย์นึง เสร็จขับกลับ ว่างั้น
ิbcbc is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม