ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-12-2010, 12:35   #10
Chitisan
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1JZ+GTE
คะแนน: 0 Chitisan is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chitisan Send a message via Skype™ to Chitisan
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sit fishing อ่านกระทู้
ปลด ล๊อค 180 ยัง ครับ ถ้า แก๊สไม่ต้องปลด อิอิ
เมื่อวานไปจูนแก๊สมาใหม่ 0-100 อืดมาก แต่ปลายขึ้นดี แต่ปัญหาที่พบ ช่วง 0-100 มีเสียงเหมือน ฟายแบล็ค เครื่องสะดุดนิสสหน่อย มีร้านจูนแก๊สเจ๋ง ๆ แนะนำมั้ยครับพี่

ปล.ทำไมรถผมเหยียบคันเร่งเร็วไม่ได้ เครื่องสะดุด
Chitisan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม