ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-11-2010, 09:39   #6
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EOS อ่านกระทู้
เคยยืนฟังคนที่เค้าติด NGV พร่ำถึงข้อดีของรถเค้า....

ความรู้สึกตอนนั้นเหมือนเค้าโดนสะกดจิตหมู่มาเลยอ่ะ

คือเค้าไม่ฟังความคิดเห็นอื่นๆ เลย เหมือนว่า NGV คือพระเจ้าสำหรับเค้าเลย...

ประหยัด ปลอดภัย ไม่ติดไฟ....

ถูกของเค้าครับ เพราะเค้าอาจจะไม่เคยสัมผัสกับ LPG แต่ถ้าลองเค้ามาสัมผัส LPG ดูบ้าง แล้วอาจจะลืม NGV ไปเลย 5555+++

อย่างที่ผมบอกไปตอนแรกแหละครับ วีโก2.7 NGV ก็ใช้ดี ประหยัด แต่ 1เจ วีวี LPG ก็อีกแบบนึง แต่ได้ให้เปรียบเทียบ ผมเลือก LPG
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม