ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-11-2010, 11:53   #1217
โต๊ะจัง!
Member

รูปส่วนตัว โต๊ะจัง!

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1jZ_ge
คะแนน: 0 โต๊ะจัง! is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง โต๊ะจัง!
ตอบกระทู้พี่โมทครับ...!

อุปกรณ์ครบครับน่ะส่วนคลิกดาวกับโอเวอไดที่พี่บอกไม่ ได้ลองเล่นมานานแล้วแต่คิดว่าใช้ได้น่ะครับส่วนเครื่ องวางมาประมาณ1ปีแล้วครับวิ่งมาน่าจะ5หมื่นโลได้ส่วน อาการก็เป็นมาได้ประมาณ2เดือนได้มั่งครับแต่ไม่ได้ใส ใจเพราะผมไม่ได้ใช่รถทุกวันส่วนมากพ่อจะใช้แต่พอนานๆ มาขับทีมันรู้สึกว่าเห็นได้ชัดว่ามันผิดปกติเพราะพ่อ ผมเข้าไม่ได้ใส่ใจเรื่องแบบนี้เท่าไหร่แต่ผมนานๆใช่ท ีก็อยากแสดเล่นๆมั่งแต่รู้สึกว่ามันผิดปกติเลยส่งใส. ..เกียร์ก็เข้าครบทุกเกียร์น่ะแต่รู้สึกว่ากว่าจะเปล ี่ยนช้ามาก...
โต๊ะจัง! is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โต๊ะจัง! For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (27-11-2010)