ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2007, 13:39   #1
dreamclef
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 dreamclef is on a distinguished road
ทำไม o2 ตอนเป็นน้ำมันมันไม่ขึ้นเลยครับ

มือใหม่ครับ 1jz gte ติดแบบ fix mix +lamda (autronic) ใน bmw e34 วันนี้ลองต่อคอมจูนเอง สงสัยว่าทำไม o2 ที่มันจะบอกแถบบนกับล่าง มันไม่ขึ้นเลยครับ ไม่ว่าจะตอนร้อน หรือเย็น แต่พอสลับเป็นแก๊ส มันก็ขึ้นเอง เลยไม่รู้ว่ามันถูกต้องหรือปล่าวครับ รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ หรือใครมีวิธีการจูน lamda (autronic) ขอ link ด้วยจะขอบคุณมากครับ
dreamclef is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม