ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2007, 00:23   #9
futurecefiro
Member

รูปส่วนตัว futurecefiro

Car Brand: A31+ 1JZGTE FAN BIG TIME
Engine Type: DRIVE MY RIDE
คะแนน: 0 futurecefiro is on a distinguished road
เห็นพี่สิ่วบอกว่า มิกซ์ผม 30 อ่ะครับ แกบอกว่าถ้าขยายมากกว่านี้จะซด แกก็บอกว่าจริงๆแล้วก็ทำให้มันบูสปกติได้เหมือนกัน (0.8) แต่มันจะหนาเกินและซดมากครับ

รถผมสีเทาๆอ่ะครับ A31 หลังคาเป็นสิวหัวช้างเต็มไปหมด อินเตอร์ดำๆ แตนๆเลยครับ ผมพึ่งเข้าไปหาพี่สิ่วเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง จริงๆแล้วรถผมทำกะแกมาสองคันแล้วครับ คันแรก nissan B14 ตอนแรกวิ่งไม่เคยเกิน 140 เลย พอไปทำ ติด lamda autogas หลังจากนั้นก็ชิวๆถึง 170-180 เลย จำไม่ได้แล้วว่าน้ำมันวิ่งยังไง เพราะไปติดที่อู่แท๊กซี่ แล้วใช้จนลืมน้ำมัน มาสองปี จนใช้น้ำมันวิ่งไม่ได้แล้วค่อยมาแก้ครับ
futurecefiro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม