ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-10-2010, 06:49   #1
SimonR
Senior Member

รูปส่วนตัว SimonR

Car Brand: Chevy Colorado Z71
Engine Type: 3000 cc.
คะแนน: 17 SimonR is on a distinguished road
รบกวนแนะนำที่เช็คระบบแก๊ส Fix Mix และจูน หน่อยครับ

รถผม Volvo 940 ระบบแก๊ส Fix Mix อาการคือ บางครั้งวิ่งๆ จู่ๆ ก็ดับเฉยเลย บางครั้งไม่มีอะไร ตอนนี้วิ่งมา 2 อาทิตย์ไม่เป็น บางทีก็เป็นทั้งวัน เอาใจไม่ถูก แต่ทีแน่ๆ เวลาจะจอด ปิดแอร์เครื่องดับเลยครับ กินแก๊สจุมากในเมืองวิ่งแถว บางพลีตำหรุ วิ่งไปมา บางนา ซีคอน กินโลละ 2.40 บาท รบกวนแนะนำ พื้นที่ใกล้เคียง บางนา เทพารักษ์ ศรีนครินทร์ ประมาณนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
SimonR is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม