ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-10-2010, 15:14   #1
Joke155
Junior Member

Car Brand: Isuzu
Engine Type: TFR 2500
คะแนน: 0 Joke155 is on a distinguished road
เรียนเชิญท่านผู้รู้เรื่องเฟืองท้ายมังกรกิน J

บอกก่อนว่าผมไม่มีความรู้เลยครับเรื่องเฟืองท้าย แต่ผมเอามังกรปี 91 กินเจเกียร์ออโตแต่เจ้าเฟืองท้ายเดิมมันเริ่มเห่านิด ๆ แล้ว ถ้าจะเปลี่ยนเสื้อเพลาลง ไม่ทราบว่าเอายี่ห้อ รุ่น ไหนลงที่จะเสถียรที่สุด คือประหยัด วิ่งไม่ขี้เหร่นะครับราคาประมาณ ขอบคุณมากสำหรับผู้ตอบกำลังรอคำตอบจากผู้มีประสพการณ ์
Joke155 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม