ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-10-2010, 00:16   #5
kamnui
Junior Member

คะแนน: 0 kamnui is on a distinguished road
ได้ครับผมใช้อยู่ แต่ต้องดัดแปลงฝาหลังให้เหลือช่องเดียว แล้วต่อท่อเอาบูทเทอร์โบมาดันเข้าด้านหลัง
ในส่วนแผ่นอลูมิเนียมที่ประกบผ้าหม้อต้ม เปลี่ยนเป็นแผ่นเลส หรือเหล็กบางตัดวงกลมขนาดเท่ามิเนียมเดิมแทน หลังแปลงแล้วของผมสามารถรับบูทได้ 20 ปอนด์ แต่กินแก๊ซมากกว่าโลละ 2 บาทแน่แน่ แต่ถ้าจูนประหยัดก็กินเหมือนหม้อต้มทั่วไป แต่ค่อนข้างยากในการจูนให้นิ่ง
kamnui is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kamnui For This Useful Post:
kkk (25-10-2010)