ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-10-2010, 20:47   #2
โมทย์ คลองสาม
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว โมทย์ คลองสาม

Car Brand: A31
Engine Type: 1 j gte
คะแนน: 14 โมทย์ คลองสาม is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Juomaru อ่านกระทู้
หัวฉีดแก๊สเนี่ยจำเป็นต้องยึดอยู่กับที่มั๊ย หมายถึงตำแหน่งมันต้องวางแนวระนาบให้ได้ 90 องศาอะไรประมาณเนี้ยรึเปล่าครับ ถ้าเราวางมันไว้โดยที่ไม่ได้ทำขายึดมันจะมีผลอะไรมั๊ ยครับ...
ส่วนมากเค้าก็ยึดกันให้ไม่สามารถดิ้นได้ครับ

แต่ถ้าไม่ยึด จะมีผลอะไรมั๊ยอันนี้ไม่ทราบเหมือนกันคับ
โมทย์ คลองสาม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม