ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2010, 14:24   #7
ningdoad
Member

รูปส่วนตัว ningdoad

คะแนน: 0 ningdoad is on a distinguished road
ผมว่าน่าจะรีบอัพเป็นหัวฉีดดีกว่าครับ

เพราะตัวนี้ ก้านสูบออกแบบมาให้ลดน้ำหนัก ความคงทนจะสูงตัวเดิมไม่ได้

เห็นมาหลายตัวแล้วครับ แบ๊คจนการสูบหักครับ

หากเปลี่ยนเป็นหัวฉีดผมว่าราคารวมค่าแรงไม่น่าเกิน 20,000 บาท ครับ

ลองเช็คราคาในเวปดู

ส่วนตัวชอบ AC ครับ เราซื้อแต่ชุด Kit ก็พอ ถังและท่อใช้ของเดิม

รถผมก็ไปอัพหัวฉีดมา แต่เป็นของ Voltran ตอนนั้นซื้อชุดคิทอยู่(6 สูบ) 11,000 บาท ครับ

ningdoad is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม