ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-10-2010, 12:19   #1179
Ithong
Junior Member

รูปส่วนตัว Ithong

Car Brand: D-Max SLX Cab
Engine Type: 1JZ GTE VVTi ฉีด LPG SEC
คะแนน: 0 Ithong is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ithong อ่านกระทู้
กะลังวาง 1J BO VVT-i อยู่ครับ ถ้าเรียบร้อยแล้วจะเอารูปมาให้ชมกันครับ รูปอันนี้เป็นตัวก่อนยกออกครับ
งานงอกครับพี่น้อง เมื่อวานไปดูรถมา ช่างบอก กล่องเสีย น้ำมันไม่จ่าย ต่อตรงเครื่องติดได้แต่พอต่อเข้าระบบครบๆ ไม่ติด วันก่อนก็ กรองอากาศทางร้านขายเครื่องให้มาผิดรุ่น มันเวรกำ อะไรของผมนักหนาเนี่ย เฮ้อ
Ithong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม