ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2010, 23:35   #10
Aood-vvti
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Aood-vvti is on a distinguished road
ความคิดเห็นส่วนตัวดีครับ ใช้แล้วอัตราเร่งดีกว่ามิกเซอร์ปกติ และประหยัดกว่ามิกเซฮร์ปกติหน่อยแบบวัดได้ แต่จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่ครับ พอดีไม่ได้ใช้รถเอง รถอยู่ต่างจังหวัด

แต่มีข้อเสียครับ ถ้ารถแบ๊คไฟร์บ่อบๆ แกนสามแฉกที่มันยึดกับตัวเสากลางที่ให้ลูกสูบเลื่อนเ ดินหน้าถอยหลัง มันจะแอ่นไปด้านหน้าจนเกือบหลุด ที่ผมเจอคือแบ๊คไฟร์จนลูกสูปกระเด็นออกมาพร้อมแกนเลย อ่ะครับ

แต่ถ้าไม่เคยแบ๊คไฟร์ก็ใช้งานได้ปกติดดีครับ แต่ถ้าแบ๊คจนลูกสูบกระเด็นหลุดออกมาจากมิกเซอร์ล่ะก็ ให้ลองดูตำแหน่งที่ผมบอกด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องไปกินข้าวลิงกลางทาง
Aood-vvti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม