ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2010, 10:54   #324
kazuya
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: BMW 318 i
Engine Type: 1JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 kazuya is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kazuya
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ burin อ่านกระทู้
ขอสอบถามเพื่อนๆ หน่อยครับ พอดีว่าผมใช้รถเปิดแอร์ปกติ แต่ช่วงวันสองวันที่ผ่านมารูสึกว่ามันไม่เย็นเหมือนป กติ ก็เลยไปเติมน้ำยา ก็รูสึกเย็นดี แต่มาได้สองวัน รู้สึกเหมือนมีละอองควันออกมาจากช่องแอร์ แล้ววันถัดมาแอร์ก็มีแต่ลม เหมือนคอมแอร์ไม่ทำงาน ช่วยแนะนำด้วยคัรบว่าต้องเช็ค หรือดูอะไรบ้าง แล้วผมอยู่แถวบางแค พอจะแนะนำร้านที่ทำดี ราคากันเอง เพราะร้านที่ไปเติมน้ำยาเค้าไม่ค่อยตรวจดูอะไรให้เลย ไม่ค่อยสนใจ ไม่อยากกลับเข้าไปอีก ขอบคุณคัรบ
อย่างที่เพื่อนๆ ว่าครับ มีรั่วแน่นอน ถ้าอยุ่แถวบางแค ลองไปที่ร้าน สหนครการไฟฟ้า ครับ
ผมไม่แน่ใจว่าอยู่ หน้าปากซอย เพชรเกษม 48/2 หรือ 50/2 อยู่หัวมุมปากวอยพอดีครับ ราคาไม่แพง เล่าอาการให้เขาฟังว่าเติมมา 2 วันแล้วเป่็นเหมือนเดิม เดี๋ยวเขาเช็คให้ครับ
kazuya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม