ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-10-2010, 14:25   #17
tee25
Senior Member

คะแนน: 0 tee25 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chili อ่านกระทู้
อย่าเพิ่งด่วนสรุปๆกันไปครับ เพราะเท่าที่อ่านๆมาทั้งหมด เราฟังจากคุณtee25 เพียงฝ่ายเดียวนะครับ ซึ่งผมเองก็รู้จักกับคุณยุทธ เป็นการส่วนตัวและก็มีโอกาสได้โทรคุยกับคุณยุทธเจ้าข องอู่ติดแก๊สดังกล่าวเมื่อเช้านี้เป็นเวลานานพอสมควร ถึงเรื่องนี้ ฝ่ายหนึ่งก็เป็นคนที่รู้จักกัน อีกฝ่ายหนึ่งก็เป็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับJZ ซึ่งบอกไว้ก่อนเลยว่าผมเองไม่ได้รู้สึกว่าเข้าข้างฝ่ ายใดฝ่ายหนึ่ง แต่อยากให้เอาความจริงมาพูดกันและก็มีโอกาสได้ฟังอีก ฝ่ายหนึ่งบ้าง ส่วนเพื่อนๆสมาชิกจะเชื่อหรือไม่ก็เป็นวิจารณญานของแ ต่ละท่านแล้วกันนะครับ เดี๋ยวสักพักถ้าทางอู่ตอบกลับเมลล์ผมมาแล้สมาจะเอามา ลงกันให้เพื่อนๆอ่านกันนะครับ
รู้สึกผมน่าจะเห็นพี่วันอาทิตย์ที่ผ่านมาตอนติดแก๊สร ถผมอยู่ พี่ใช้กระบะฟอร์ด เครื่อง 2j ติด autronic รึเปล่าึครับ รู้สึกว่าจะสีน้ำเงินเข้มหรือเขียวเข้มๆ มาจูนแก๊สช่ายมั๊ยครับ

ถ้าไม่ช่ายขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tee25 : 13-10-2010 เมื่อ 14:46.
tee25 is offline