ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-10-2010, 19:23   #3
THE MASS
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว THE MASS

คะแนน: 16 THE MASS is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dek Air อ่านกระทู้
รบกวนสอบถามราคากล่องแก๊ส tartarini ครับ

หัวฉีด LPG ยัดใน 1 jz gte
ช่างบอกกล่องเสีย เช็คด้วยโปรแกรมเรียบร้อย
ช่างเค้าไม่มีกล่องลองเลยไม่กล้าซื้อจึงขอราคาหน่อยค รับ
มีอาการที่รอบสูงสะดุดเหมือนเปลี่ยนมาเป็นน้ำมัน
ใช้น้ำมันไม่เป็นครับ
อ่อ อุปกรณ์ต่างๆเป็นของ พี่ tartarini หมดเลยครับ

ช่วยชี้แนะทีครับ กุ้ม!!!ใช้แก๊สแต่กินน้ำมัน
ลองserchจากnetดูคับ รู้สึก บจก.โพลีเทคจะเป็นดีลเลอร์ใหญ่อ่ะคับ(อยู่แถวแจ้งวัฒ นะใกล้ๆ5แยกปากเกร็ด)
THE MASS is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม