ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-09-2010, 10:33   #1089
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peachcomsci อ่านกระทู้
คลับที่นครสวรรค์ มีนัดรวมตัวกันไหมครับ เมื่อไหร่ครับ
อยากเจอพี่ พี่ ครับ อยากถามปัญหาเครื่องยนต์ด้วย ครับ
ขอบคุณครับ
ยินดีครับ ถ้าเป็นเรื่องที่ช่วยได้ยินดีให้คำปรึกษาครับ หรือถ้าไม่ได้ก็จะหาคำตอบมาให้ครับ หรืออีกทางตั้งกระทู้ในบอร์ดกลางเลยก็ได้ครับ มีเพื่อนพี่สมาชิกคอยให้ความรู้ทั้งนั้นครับ...ไม่ต้ องห่วงคลับนี้มีแต่อบอุ่นครับผม ว่าแต่จะสมัครตัวเขียวเลยป่าวครับ ถ้าสนใจแจ้งได้ที่ผมเลยนะครับ 300 บาทพร้อมสติกเกอร์ (แต่รอนานหน่อยเพราะต้องรวมกันหลายคนสั่งทำอะ)...
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to G-Force For This Useful Post:
peachcomsci (23-09-2010)