ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-09-2010, 15:49   #14
โต๊ะจัง!
Member

รูปส่วนตัว โต๊ะจัง!

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1jZ_ge
คะแนน: 0 โต๊ะจัง! is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง โต๊ะจัง!
Angry ระบบไฟไม่สมบูรณ์

คนใช้อีซูเจอปัญหาแบบผมมั่งป่าวครับรถผม1jz-ge
สตาทแล้วเงียบไม่มีไรเลยแต่ไฟสัญญาณติดปกติน่ะครับแต ่พอไปขยับสายขั้วแบตหรือแพวแถวกล้องสีดำข้างแบตมันถึ งติดแต่บางทีก็ไม่ติดต้องรองสักพักแล้วตาทใหม่ถึงจะต ิดเหมือนมีเสียงในกล้องสีดำของหม้อแบตอ่ะครับ...ลืมบ อกไปผมดีแม็คครับ ผู้รู้รึมีปัญหารึมีคำแนะนำชี้แนด้วยครับ
โต๊ะจัง! is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โต๊ะจัง! For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (22-09-2010)