ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2007, 11:46   #1
s-tong
Junior Member

คะแนน: 0 s-tong is on a distinguished road
Red face หม้อต้มที่มีแรงม้าน้อยกว่าเครื่องมีผลกระทบหรือเปล่ าครับ

ผมใช้ MitSu Strada L200 2wd เครื่อง 1Jz-GE ฝาดำ + LPG Variable system ใช้หม้อต้มของ Magic โดยมีแรงม้าบอกที่ข้างหม้อต้มว่า 140Hp ไม่รู้จะเหมาะสมกับแรงม้ากับเครื่องตัวนี้หรือเปล่าค รับ พึ่งติดตั้งมาได้ 2 สัปดาห์ ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลยครับ และอนาคตไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง
ขอบคุณครับ
s-tong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม