ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2010, 17:35   #4
ebapoo
Member

รูปส่วนตัว ebapoo

Car Brand: d-max
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 17 ebapoo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก อ่านกระทู้
ในรูปเป็นของเบนซินครับ จะมีค่าแว็คมาให้ด้วย

ถ้าดีเซลจะเริ่มที่เลข 0 เลยครับ

ถูกต้องแล้วครับ ที่สตาร์ทรถแล้วเข็มฟาดไปด้านซ้ายเพราะยังไม่มีแรงดั นครับ
แต่ของผมมันไม่ฟาดไปทางขวาจาก 0 เวลาที่บูสมานี่นะสิมันผิดปรกติใช่หือเปล่าครับ ชี้แนะด้วยครับ
ebapoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ebapoo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)