ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2010, 09:27   #2
NungS
Member

Car Brand: Cameo
Engine Type: 1UZ-FE + 4Ways Tosaki Racing
คะแนน: 0 NungS is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yutt_FORD อ่านกระทู้
เป็นไปได้ไหมครับว่าถังแก๊สจะมีน้ำข้างใน
เวลาเบรค หรือ เลี้ยว ได้ยินเสียงน้ำ เหมือนในถังแก๊ส
ผมเช็คในรถหมดแล้วไม่มีขวดน้ำ
ถ้ามีน้ำจริงๆๆจะเอาออกยังไงครับ ถังไม่มีเดรน อะครับ
ลืมบอกไปครับ กระบะ ครับ วางถังในกระบะ มีผ้าใบ คลุม ครับ
แก๊ส LPG เมื่ออัดลงถังจะเป็นของเหลวอยู่แล้วครับ
NungS is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม