ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-09-2010, 19:05   #149
HEY JZ
Junior Member

รูปส่วนตัว HEY JZ

Car Brand: ISUZU
Engine Type: JZ
คะแนน: 0 HEY JZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JUMBOPP อ่านกระทู้
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JUMBOPP
ผมขอลายแทงหน่อยคับ จะได้ไปหิ้วมาเก็บไว้สักตัวสองตัว

เซียงกงรังสิต ด้านติด ถ.วิภาวดี กลางๆ ไม่ต้องเข้าซอย เป็นร้านแรก หันเข้าซอย(จำไม่ได้ รู้แต่ว่ากลางๆ) จะอยู่ขวามือ ราคาเครื่องถ้า 1 JZ VVTI ปทุมวัน 13000 ผมตอบฐานะสมาชิก clubJZ ใช้รถ นะครับ ใครขายเครื่อง ราคาถูกกว่า ก็อย่าว่ากัน

ขออนุญาตินะคับ ผมเห็นด้วยกับคำพูดสุดท้ายของคุณ phasin นะคับที่ว่า "ตอบฐานะสมาชิก clubJZ ใช้รถ นะครับ ใครขายเครื่อง ราคาถูกกว่า ก็อย่าว่ากัน " มันเป็นการแชร์ข้อมูลเพื่อประโยชน์ของชาว JZ ทุกคน มันจะเป็นประโยชน์อย่างยิ่งต่อผู้มีวิจารณญาณที่จะตั ดสินใจ เพราะสินค้าที่มีอยู่ในท้องตลาดแม้จะเป็นตัวเดียวกัน แค่มากันคนละตู้ คนละเที่ยว และต่างสถานที่ราคาย่อมมีความเปลี่ยนแปลงหรือแตกต่าง กันได้ คนที่ทำการค้าจะเข้าใจในเรื่องนี้เป็นอย่างดี มาร่วมกันสร้างสรรค์สังคม JZ กันดีกว่าคับ อย่าทำให้คนดีในสังคม ท้อแท้ หรือสิ้นหวังกับคำพูดที่ไม่สร้างสรรค์เลยคับ
สนับสนุนครับ........ทุกคำตอบ
HEY JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to HEY JZ For This Useful Post:
JUMBOPP (04-09-2010), somtao (05-09-2010)