ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2010, 16:56   #2
kedyee
Member

รูปส่วนตัว kedyee

Car Brand: Volvo 940
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 kedyee is on a distinguished road
ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมครับ ความร้อนขึ้นตอนไหน ยังไง เผื่อเพื่อนสมาชิกอาจแนะนำให้แก้ไขได้ในเบื้องต้น แต่ถ้าร้านหม้อน้ำที่ผมเคยทำและคิดว่าโอเคก็ ห้าแยกการช่าง อยู่ในหมู่บ้านเกื้อกูล ซึ่งติดกับธนาคารกรุงเทพ ถ.ติวานนท์ ถ้ามาจากแจ้งวัฒนะ ถึงห้าแยกปาดเกร็ดก็เลี้ยวซ้าย วิ่งไปเจอสะพานลอยแรกก็เลี้ยวซ้ายเข้าไปเลย ตรงไปเรื่อยๆ จากปากซอยประมาณร้อยเมตร ร้านอยู่ทางขวามือครับ
kedyee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kedyee For This Useful Post:
La-Z-BoY (27-08-2010)