ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2010, 16:48   #270
k88
ClubJZ Full Member 2557

คะแนน: 0 k88 is on a distinguished road
Talking สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ Jzภาคใต้ ผมจะไปภูเก็ตครับ

สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ JZภาคใต้ โดยเฉพาะชาวภูเก็ต ผมจะเดินทางไปพักผ่อนแถวๆหาดกมลา จ.ภูเก็ต ก็ เลยอยากให้สามชิกแนะนำถสานที่เที่ยวให้ผมซักหน่อยครั บ ผมจะเดินทางไปภูเก็ตตั้งแต่ 12-14 ส.ค.53 ก็ อยากจะรบกวนสมาชิกที่อยู่ไกล้ๆหรือระแวกไกล้เคียวแนะ นำร้านอาหารดีๆน่านั่ง สถานที่สวยๆสบายๆ หรือ ที่ไหนที่ท่านสามชิกอยากจะแนะนำเชิญได้เลยครับ
ปล.ผมไม่ได้ขับรถไปเองนะครับ ว่าจะไปเช่ารถที่นั่นขับเองครับ แล้วผมจะเอาสติ๊กเกอร์ Clubjz ไปด้วยเผื่อว่าเพื่อนสมาชิกพบเจอจะได้ทักทายกันได้คร ับ
k88 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม