ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2010, 14:13   #445
JO-GENU
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว JO-GENU

คะแนน: 17 JO-GENU is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATE38 อ่านกระทู้
มาๆๆๆ มาเจอที่ สำนักพวกกระผมได้เลยครับ พร้อมวันไหนนัดมาล่วงหน้าได้เลยครับ เดี๋ยวเตรียมที่รอ พร้อมทำแผนที่ให้ มาไม่ยากครับ อิอิ
ส่วนรถผมตอนนี้ วิ่งได้ปกติแล้วคร๊าบ กลับมาแซ๊ดได้เหมือนเดิม ขอบคุณทีเป็นห่วงคร๊าบ

ค่ำๆ วันเสาร์ที่14 สิงหา เป็นไงครับ ว่างกันมั้ย
หยุดงานพอดีครับ จะได้เข้าไปเอาลิ้นปีก ไม่รู้ยังอยู่เปล่า
JO-GENU is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม