ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2007, 02:03   #11
Q-pid
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Q-pid is on a distinguished road
เหลือโลละกี่ บาทอ่ะครับ ในเมือง+นอกเมือง ก่อน-หลัง อ่ะครับ

จิงๆ ผมว่ามันก้ไม่ได้ต่างกันเท่าไหร่นะครับ วันจันที่ผ่านมาผมเพิ่ง ไปชลบุรีมา โดนค่าแก้สไป โล ละ 1.45 บาทอ่ะครับ ขับ 120 ไปเรื่อยๆ แล้วก้มีกดเล่นกะคนอื่นเค้าบ้าง วิ่งประมาน 350โลได้ครับไปกลับ

ของผมแลมด้าไม่มีมิกอ่ะครับ Af ก้วิ่งปกติครับไม่บางหรือหนา มากกว่ากัน
เลยอยากทราบว่า ถ้ามีมิกจะประหยัดขึ้นอีกเยอะมั้ยครับ
Q-pid is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม