ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2010, 16:02   #902
imjump
Junior Member

รูปส่วนตัว imjump

Car Brand: โตโยต้า
Engine Type: สองเจ จีอี
คะแนน: 0 imjump is on a distinguished road
ฝากเนื้อฝากตัว ซํกคันนะครับ

ผมชื่อ จั๊ม ครับ ขับคุณลุง ไฮลัก ฮีโร่ แวน ครับ
สีขาว หัวใจวัยรุ่น2jge autoครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
เดี๋ยวจะเอารูปคุณลุงฮีโร่ มาให้ติชมนะครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ขอความช่วยเหลือเล็กน้อยนะครับ รถผม เวลาเข้าเกียร์
d กับ r แล้วมันกระตุก อ่านจากในเว็บ มันน่าจะมาจากต่อสายไฟไม่ครบ ตั้งระบบเปิดปิดลิ้นผีเสื้อไม่ถูก พี่ๆ
ชาวแกงค์ ช่วยแนะนำอู่ที่แก้ไข ปัญหานี้ให้ผมหน่อยครับ
น้องจนปัญญา อาศัยอยู่ดอนเมืองครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
imjump is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม