ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2010, 16:27   #1
mr-green
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว mr-green

Car Brand: A31
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 mr-green is on a distinguished road
รถถ้าใช้แก๊สอย่างเดียวเลยจะมีผลมากไหมครับกับเครื่อ งยนต์

คือใช้น้ำมันมันจะกินมากๆ ก็เลยเลิกใช้ มาประมาณเดือนกว่าๆและพอมาเติมน้ำมันแล้วสตาทดูก็ไม่ ติด ขับแก๊สไปสัก 80 แล้วสับน้ำมันก็ไม่ติดก็เลยใช้แก๊สมาตลอดเลยแต่ว่าสั งเกตุดูเครื่อง2j มันก็มีท่อไอน้ำมันเครื่องมาเลี้ยงวาวล์อยู่น๊ะครับ แบบว่ามีใครใช้เหมือนกันบ้างป่าวครับ
mr-green is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม