ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-07-2010, 00:36   #774
e30jz
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว e30jz

Car Brand: bmwe30
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 16 e30jz is on a distinguished road
หวัดดีน้าคับ คิดถึงนะคับ ตัวผมเองอยากไปร่วมงานกับน้ามากๆ แต่ไอ้ลูกรักผมนี่คับ ตั้งแต่ต้นปีผมขับและสนุกกับมันไม่เกิน10วัน มันน่าน้อยใจยิ่งนัก รถคันนี้พ่อซื้อมา5หมื่น ตั่งแต่มีมันมาผมรักมันมาก บทสรุปยังไม่จบดีจนปัจจุบันนี้หมดเงินไปเกือบ5แสนยัง ไม่สามารถขับมันได้(ในเครื่องเจโบเดิม) ผมเคยคิดจะขาย แต่ผมขายไม่ได้เพราะ 1.ผมรักมัน 2.ผมรักบ้านคลับเจแซดหลังนี้มาก
ข้อความทั้งหมดนี้ไม่ใช่การโอ้อวดว่าบ้านมีเงิน แต่อยากให้น้าๆรู้ว่า ผมไม่ได้หยิ่งหรือเล่นตัวแต่ประการใดทุกครั้งที่พวกเ รามีการรวมตัว แต่ผมมั่นใจว่าสักวันผมจะพามันไปหาตระกูลมันให้ได้ แล้วถ้าผมพร้อมรับรอง เสือ สิง ช้าง ผมไปกินกับพวกน้าๆหมดป่าแน่น
แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ555
รักนะจุ๊บๆ
e30jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม