ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2010, 01:15   #11
Ithong
Junior Member

รูปส่วนตัว Ithong

Car Brand: D-Max SLX Cab
Engine Type: 1JZ GTE VVTi ฉีด LPG SEC
คะแนน: 0 Ithong is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nonzjz อ่านกระทู้
ติดที่ไหนมาครับ หัวฉีดของ sec จูนอัตโนมัติตามการเร่ง
และวางเครื่องที่ไหนมาครับ ช่วยบอกที ส่วนเรื่องเพลาลองหาเพลาสไลด์ดูน่าจะโอครับ ส่วนที่ผมวิ่งเครื่อง Uz ได้ 7 โลลิตร ลืมบอกขนาดยางครับ 255-70-16 ครับ แก๊สวาริ จูนได้ 1 แลมป์ด้าครับ
วางเครื่องที่อู่ สมควรการช่าง พรานนกครับ ช่างชาย วายสายก็ช่างวัต น้องชายของช่างชาย และที่อู่นี้ก็มีช่างเหม็กอยู่ด้วยอีกคน หลายคนในเวปนี้คงรู้จัก มือฉมังเรื่องเครื่องเจ
ส่วนแก๊สติดตั้งที่ อู่ ช.ออโต้เซอร์วิส อยู่ ถนน พิบูลย์สงคราม(สะพานพระราม5)
Ithong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Ithong For This Useful Post:
momotarojz (19-06-2010)