ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2010, 17:49   #2
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackmgm อ่านกระทู้
วันนั้นที่ผมไปหาพี่เคเรื่องบูสมาน้อยอะครับ วันนั้นถามพี่เคแล้วแต่ลืมว่าถ้าผมจะอัพเป็นหัวฉีดต้ องเตรียมตังค์ไว้เท่าไหร่ครับพี่ ใช้เวลาทำกี่วันครับ ขอบคุณครับ
ตอบให้

ถ้ามิกเซอร์อัพเป็นหัวฉีด มีถังอยู่แล้วใช้ประมาณ 30K เหลือๆครับ เพราะมันต้องเปลี่ยนหมด ใช้ได้แต่ถังกะท่อที่เดินมาเข้าหม้อต้มคับ เอารถมาส่งเช้าเย็นเสร็จ แต่ต้องโทรนัดก่อนนะครับ
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม