ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-06-2010, 15:13   #1
bungtor
Member

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 bungtor is on a distinguished road
Exclamation Isuzu Tfr 1jz-ge Lpg สตาร์ทไม่ติด (ติดแล้ว มีคำถามเพิ่ม)

รถผม ISUZU TFR 1JZ-GE LPG สตาร์ทไม่ติด
แบตดี ไดหมุนฉิว ไฟที่คอยล์ก็มี (น้าเอาอุปกรณ์มาเช็คให้) แต่ไฟไม่เข้ากล่อง autochange (น้าบอกว่าไฟที่มาเข้ากล่องนี้จะตัดมาจากไฟไปเข้าปั๊ มติ๊ก) จะสามารถแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ
(เป็นเมื่อวันอาทิตย์ ว่าจะเอากล่องมาลองเปลี่ยนดูก่อนแต่ยังไม่ได้ลองเลย) รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bungtor : 14-06-2010 เมื่อ 11:01.
bungtor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม