ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2010, 17:17   #5
rittirom
Junior Member

Car Brand: Toyota Hiace
Engine Type: 2J Vvit
คะแนน: 0 rittirom is on a distinguished road
ใช้รถตู้ Hiace หลังคาเตี้ย2J vvit ติดแก๊สหัวฉีดอยู่แบบไม่มียี่ห้อครับใช้คอมจูนไม่ได้ กินแก๊ส 2 บาท
แต่ตอนนี้แก๊สดันใช้ไม่ได้อาการคือใช้แก๊สเครื่องดับ ทันทีเศร้าเลยครับ โดนค่าน้ำมันอานเลยเพราะวิ่งนักเรียน ไม่มีเวลาไปซ่อมเลย ติดที่กรุงเทพมา ถ้าอยากลองจูนเองผมมีมิเตอร์วัดค่าออกซิเจนให้ก็ได้ค รับ เผื่อเป็นแนวทาง
rittirom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม