ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-06-2010, 10:58   #171
t.of.rungsun
Junior Member

รูปส่วนตัว t.of.rungsun

คะแนน: 0 t.of.rungsun is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddnoi อ่านกระทู้
ก๊าก... มีเรื่องตื่นเต้นครับ.. ก๊าก

พี่ ๆ ๆ วาง 2j โบนี่ยากไหม ครับ..

????????????????????????????????????????

อา จะให้ ผมวาง 2J โบ.. ลง. จากั้ว.. มึนเลย.. คับ.

อิอิ..

ขอแนวร่วมหน่อยครับ... พี่ ๆ ว่าไงบ้างครับ...

ขอความเห็นหน่อย กำลังกลุ้มใจ.. ว่าจะเริ่มต้นยังไงดี..
แนะนำขั้นที่ 1 เริ่มแรกเปิดฝากระโปงออกเลยแล้วถอดมันออกไปวางไว้ ขั้นที่ 2 รอท่านอื่น
t.of.rungsun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม