ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-06-2010, 00:27   #190
larcmamo
Junior Member

คะแนน: 0 larcmamo is on a distinguished road
สวัสดีครับ เอกครับ อยู่สัตหีบ ขับ new vios อยู่ครับ (ไม่ได้วางเจนะครับ อิอิ) แต่ที่บ้าน มี Ford ranger วาง 2j ge อยู่คันนึง แล้วกำลังจะเอานิสสันบิ๊กเอ็มวาง 1j Gte อีกคันคับ หาอู่วางเครื่องใกล้ๆบ้าน แถว สัตหีบ พัทยา ระยอง อยู่ครับ พี่ๆ มีอู่ไหนแนะนำมามั่งคับ (คันฟอร์ดทำมาแถวปราจีนครับ) ขอบคุณครับ

(ปล. เพื่อนนอต จำกันได้ป่าว เราเอกเจี๊ยบที่เรียนเทคนิค ช่างอิเล็กอ่ะ ห้องสอง)
larcmamo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to larcmamo For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (02-06-2010)