ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2010, 20:02   #318
AkeChilL
Junior Member

รูปส่วนตัว AkeChilL

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 6Speed
คะแนน: 0 AkeChilL is on a distinguished road
Talking

หวัดดีทุกคนเลยนะค๊าบ ไม่ค่อยได้ว่างเข้ามาตอบเลย ใช้ซูปร้าครับ วาง2Jโบ(อิอิ) ใครว่างหรืออยู่แถวนี้ แวะมาล้างรถ+จิบเบียร์ที่ร้านผมได้นะค๊าบ (มีตู้แช่องศา) ถ้ามาทางพระนั่งเกล้า ก่อนปี๊ปอิน วนขวามาตัดใหม่ เจอ ปตท.ใหญ่ ขึ้นสะพาน ชะลอนิด ลงมาซ้ายเลย ร้านQwashฮะ ขออภัยถ้าใช้พื้นที่โฆษนา มาชิวกันได้ครับ แต่ร้านยังไม่ลงแบรนเลย ล้าง + ขัดเคลือบ ได้ครับ กันเองๆ หรือพาแฟนมาทำผมก็ได้ ยินดีที่รู้จักอีกรอบครับ มีนอกรอบนั่งจิบหรือซิ่ง เมาเคล้านารีอย่าลืมชวนนะครับ
AkeChilL is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to AkeChilL For This Useful Post:
ATE38 (27-05-2010)