ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2010, 14:21   #305
joe_non
Senior Member

รูปส่วนตัว joe_non

คะแนน: 17 joe_non is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AkeChilL อ่านกระทู้
สวัสดีชาวนนทบุรี แวะมาทักทายครับ ผมอยู่เส้นราชพฤษ (ฝั่งตงข้ามปี๊ปอิน) แถวๆ ปตท.ใหญ่ ยินดีที่รู้จักครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าไม่บอกปี๊ปอิน ผมไม่รู้จักเลยนะเนีย

อ้างถึง:
สวัสดีครับ ชื่อน้อง หนุ่มครับ

รถจอดอยู่ตรง ด้านหลัง โรงพยาบาลสัตว์

ตรงเกือกม้าที่จะกลับรถไปเซ็นทรัลครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ส่วนมากคนใช้จะเป็นน้องชายครับ

ชื่อนิค ทักทายกันได้นะครับ

พี่ ๆ ทุก ๆท่าน
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผ่านประจำเย้ย
หมาเคยพาไปหาหมอ เอ้ย เคยพาหมาไปหาหมอ หุหุ
joe_non is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม